3. flokkur kvenna í úrslitum Íslandsmótsins

Rut og Emelía valdar í Hæfileikamót N1 og KSÍ

Vetraræfingatafla knattspyrnudeildar

Þrír flokkar frá Gróttu á Rey Cup

Knattspyrnuskólanum lokið

Grótta með 12 lið á Símamótinu

6. flokkur karla á Orkumótinu í Eyjum

5. flokkur kvenna á TM-mótinu í Eyjum

7. flokkur karla á Norðurálsmótinu

7. flokkur kvenna á Kristalsmóti Gróttu

6. flokkur kvenna á Steinullarmóti Tindastóls

7. flokkur kvenna á Nettómóti Keflavíkur

8. og 7. flokkur á VÍS móti Þróttar

Sumarnámskeið fyrir 4. og 5. fl. kvenna og karla (börn fædd 2006-2009)

Chris framlengir samning sinn við knattspyrnudeildna

Sumaræfingatafla knattspyrnudeildarinnar

Pétur Már í umfangsmeira hlutverki innan knattspyrnudeildarinnar – íþróttasálfræðiráðgjafi

Gróttumót 7. flokks karla haldið í þriðja sinn á Vivaldivellinum

Tengslin efld milli meistaraflokks og yngri flokka

Ráðningar í knattspyrnudeild

Vivaldi framlengir styrktarsamning sinn

6. flokkur karla á Njarðvíkurmótinu og með bikar heim

7. flokkur kvenna á fótboltamóti HK og Auðar

6. flokkur karla á Keflavíkurmóti

7. flokkur karla og kvenna á Krónumóti HK

Grótta og KR endurnýja samstarfið í 2. og 3. flokki kvenna

Jóna, Þorbjörg og Rut í Hæfileikamótun KSÍ

4. flokkur kvenna deildarmeistarar í A og B liðum

Öðru farsælu sumri hjá knattspyrnuskóla Gróttu lokið

6. flokkur karla sigurvegarar á Króksmótinu

Rúmlega 60 Gróttustelpur á Símamótinu

7. flokkur karla á Norðurálsmótinu

6. flokkur karla á Orkumótinu í Eyjum

6. flokkur kvenna á Landsbankamóti Tindastóls

7. flokkur kvenna á Greifamótinu á Akureyri

Íslandsmótið byrjar vel hjá 4. flokki kvenna

5. flokkur kvenna á Pæjumótinu í Eyjum

A-lið 5. flokks kvenna unnu B-deild Faxaflóamótsins

Íslandsbankamót Gróttu haldið í annað sinn

Gróttumót 6. og 7. flokks karla haldin annað árið í röð

Gróttumót 6. flokks karla haldið annað árið í röð

3. flokkur kvenna sigurvegari Stefnumóts KA

Margrét Rán og Tinna Brá í úrtakshópi U16

Þrír drengir úr 3. flokki í hóp U-16

Níu krakkar úr 4. flokki valin í hæfileikamótun KSÍ

Fjórir drengir úr 3. flokki á úrtaksæfingum U16

Þjálfarar 2. og 3. flokks karla kynntir til leiks

Fimm drengir úr 3. flokki á U16 úrtaksæfingum

Arnar og Bjössi taka við 6. flokk kvenna

Fimm leikmenn á hæfileikamóti N1 og KSÍ

Uppskeruhátíð knattspyrnudeildarinnar

Þjálfarar kynntir í 4. og 5. flokki karla og kvenna

Flottir sigrar hjá meistaraflokki, 2. og 3. flokki karla um helgina

Axel Ingi ráðinn þjálfari 7. og 8. flokks karla og kvenna

6. og 7. flokkur karla á Króksmótinu

4. flokkur karla á Vildbjerg Cup í Danmörku

Fjöldamet slegið í Knattspyrnuskóla Gróttu

4. flokkur kvenna á Danacup í júlí

Síðari ensku knattspyrnu akademíunni lokið og þar með dvöl Chris Brazell

Grótta með 8 lið á Arion banka móti Víkings

5. flokkur karla á ÓB mótinu á Selfossi

Chris Brazell með enska knattspyrnu akademíu Gróttu

Grótta með 10 lið á Símamótinu

5. flokkur kvenna á Pæjumótinu í Eyjum

5. flokkur karla á N1 mótinu á Akureyri

6. flokkur kvenna á Landsbankamóti Tindastóls

6. flokkur karla á ferð og flugi

Krakkar úr 4. flokki karla og kvenna valin í hæfileikamótun KSÍ

Grímur, Krummi og Orri léku með landsliðinu

Flottar stelpur á Pæjumóti

7. flokkur á Norðurálsmótið