Skip to content

Uppskeruhátíð handknattleiksdeildar Gróttu

Uppskeruhátíð handknattleiksdeildarinnar fór fram við hátíðlega athöfn 28. maí síðastliðin. Þetta árið var hún frábrugðin fyrri uppskeruhátíðum en gaman var að sjá góða mætingu krakkanna.

Handknattleiksdeild Gróttu vill þakka foreldrum kærlega fyrir stuðninginn á þessum erfiðu tímum.

Landsliðsúrtak HSÍ 2019

  • Ari Pétur Eiríksson
  • Gunnar Hrafn Pálsson
  • Katrín Helga Sigurbergsdóttir
  • Hrafnhildur Hekla Grímsdóttir
  • Patricia Dúa Thompson
  • Katrín Anna Ásmundsdóttir

Bjargarbikarinn

Bjargarbikarinn – Patrekur Pétursson

3. flokkur karla

  • Efnilegastur – Gunnar Hrafn
  • Mestu framfarir – Sveinn Jónmundsson
3. flokkur karla – þjálfari Lárus Gunnarsson

3. flokkur kvenna

  • Efnilegust – Edda Steingrímsdóttir
  • Besti leikmaðurinn – Rut Bernódusdóttir
Framtíðarlandsliðskonur hér á ferð
3. flokkur kvenna – þjálfarar: Davíð Hlöðversson og Agnar Jón Agnarsson

4. flokkur karla

  • Efnilegasti leikmaður – Birgir Örn Arnarsson
  • Efnilegasti leikmaður – Stefán Gauti Hilmarsson
  • Mestu framfarir – Gabríel Örtenblad Bergmann
  • Mikilvægasti leikmaður Atli Hrafn Bernburg
  • Besta ástundun – Davíð Funi Stefánsson
  • Besti liðsmaður – Hilmir Örn Nielsen
4. flokkur karla – þjálfari Ægir Steinsson

4. flokkur kvenna

  • Mestu framfarir – Jóanna Marianova Siarova
  • Mestu framfarir – Lilja Hrund Stefánsdóttir
  • Mikilvægasti leikmaður Katrín Anna Ásmundsdóttir
  • Efnilegasti leikmaður – Katrín Scheving Thorsteinsson
4. flokkur kvenna – þjálfari Ægir Steinarsson

5. flokkur karla

  • Besta ástundun – Viðar Sigurjón Helgason
  • Mestu framfarir – Bessi Teitsson
  • Besti liðsfélaginn – Flóki Hákonarson

5. flokkur kvenna eldri

  • Efnilegasti leikmaður – Rut Heiðarsdóttir
  • Mestur framfarir – Rakel María Grímkelsdóttir
  • Besti liðsmaður – Rakel María Gísladóttir
5. flokkur karla – Þjálfari Ingvar

5. flokkur kvenna yngri

  • Efnilegasti leikmaður – Arndís Áslaug Grímsdóttir
  • Mestu framfarir – Júlíana Rós Skúladóttir
  • Besti liðsmaður – Elísabet Ása Einarsdóttir
5. flokkur kvenna – þjálfari Ægir Steinsson

6. flokkur karla eldri

  • Besti liðsmaður – Kolbeinn Thors
  • Efnilegastur – Þröstur Blær Guðmundsson
  • Framfarir – Arnar Magnús Andrason

6. flokkur karla yngri

  • Besti liðsmaður – Birgir Davíðsson Scheving
  • Efnilegastur – Auðunn Beite Pálsson
  • Framfarir – Daniel Patmalnieks
6. flokkur karla – þjálfari Hannes Grimm

6. flokkur kvenna eldri

  • Efnilegust Arnfríður Auður Arnarsdóttir
  • Besti liðsmaður Arna Katrín Viggósdóttir
  • Mestu framfarir Emilía Halldórsdóttir

6. flokkur kvenna yngri

  • Efnilegust Aþena Mist Guðmundsdóttir
  • Besti liðsmaður Guðfinna Ingvadóttir
  • Mestu framfarir Árelía Dröfn Daðadóttir
6. flokkur kvenna – þjálfari Patrekur Pétursson

7. og 8. flokkar

7. flokkur karla – Þjálfari Hannes Grimm
7. flokkur kvenna – þjálfari Þóra Hlíf Jónsdóttir
8. flokkur kvenna – Þjálfari Arndís María Erlingsdóttir

Hægt er að deila fréttinni, senda með tölvupósti og/eða prenta út hér fyrir neðan.

Share on facebook
Facebook
Share on twitter
Twitter
Share on email
Email
Share on print
Print